Welcome

[Info] Rank

ประกาศจากทางเว็บและบริษัทเลเกอร์

[Info] Rank

Postby XTINA » Wed Feb 20, 2008 6:08 pm

Image
Image
User avatar
XTINA
Administrator
 
Posts: 3037
Joined: Sun Dec 02, 2007 8:07 pm
Has thanked: 20 time
Have thanks: 57 time

Postby yogurt » Sat Apr 26, 2008 12:45 am

เค้าอยากได้ดอกกุหลาบเหมือนกับกระดุมม้าง อ่า
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Postby haruhikung » Fri May 16, 2008 6:39 pm

เพื่อ 51
haruhikung
 

Postby yogurt » Thu Jun 05, 2008 8:37 am

babylove602 อย่าพยายามปั้ม post เรยครับ
ทำแบบนี้มันไม่สร้างสรรค์อะไรเรย -_-
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: RANK

Postby muchachi » Fri Dec 19, 2008 7:06 pm

- -* โพท ไม่ถึง 10 -..-
The best thing in life are free,but it cost a lot of time and money before you find this out.
muchachi
Newbie
Newbie
 
Posts: 29
Joined: Tue Jul 15, 2008 9:10 am
Has thanked: 0 time
Have thanks: 1 time

Re: RANK

Postby yogurt » Sun Dec 21, 2008 10:56 pm

ลองจัดลำดับรายชื่อผู้โพสหน่อยดิ๊
อยากรู้ ^.^
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: RANK

Postby XTINA » Mon Dec 22, 2008 12:06 am

กด Members ที่เมนูด้านบนจิ
จะให้มันเรียงตามลำดับโพส ตามตัวอักษร ตามวันสมัคร หรือแบบไหนก็ทำได้
แล้วจะให้มันเรียงจากมากไปน้อย หรือน้อยไปมากก็ได้ทั้งนั้น
Image
User avatar
XTINA
Administrator
 
Posts: 3037
Joined: Sun Dec 02, 2007 8:07 pm
Has thanked: 20 time
Have thanks: 57 time

Re: RANK

Postby smarta » Mon Dec 22, 2008 9:14 pm

555+ ผมอยู่อันดับ 4 นะถ้าเอาตามอันนั้น
ตามก้นพี่อาร์ตนิดเดียว แต่อีกไม่นานหรอก
แม้จะเป็นกระดุมก็เถอะ หึๆๆ แต่ว่า.. อันดับแรกต้องแซง
เฮียไปให้ได้ซะก่อน คริๆๆ
Last edited by smarta on Sat Dec 27, 2008 5:24 pm, edited 1 time in total.
ImageImageImageImage
User avatar
smarta
Assistant
Assistant
 
Posts: 715
Joined: Fri Jan 25, 2008 10:52 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: RANK

Postby yogurt » Thu Jan 01, 2009 2:23 pm

แซงๆไปเตอะ
ช่วงนี้ยุ่งๆไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดอ่ะ
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: RANK

Postby XTINA » Thu Jan 29, 2009 6:20 pm

Rank Image กลับมาแล้วจ้า
เลยขอแก้ไขนิดๆ หน่อยๆ
Image
User avatar
XTINA
Administrator
 
Posts: 3037
Joined: Sun Dec 02, 2007 8:07 pm
Has thanked: 20 time
Have thanks: 57 time

Re: RANK

Postby yogurt » Thu Jan 29, 2009 8:12 pm

ไล่กระดุม มาแล้ววุ๊ย ^.^
ดีจายย ได้ดอกกุหลาบแย้ว ^.^
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: RANK

Postby P_Pure » Mon Feb 02, 2009 8:14 am

โพสกันเยอะจังเลยค่ะ >w<
สงสัยต้อง 51 ก่อนละ อิอิ
P_Pure
 

Re: RANK

Postby yogurt » Tue Feb 03, 2009 12:12 am

อยากได้ God แต่ช่วงนี้กระทู้ไม่วิ่งเลย >.<
ความรัก ความหวัง ความทรงจำ
yogurt
Expert
Expert
 
Posts: 1594
Joined: Tue Jan 08, 2008 4:09 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 0 time

Re: [Info] Rank

Postby crazyaofzuza » Tue Feb 17, 2009 11:22 am

อยากได้ Rankสูงๆจังอิอิ
crazyaofzuza
 

Re: [Info] Rank

Postby oae » Thu Feb 19, 2009 12:29 pm

เลยระดับ GOD ไปจะได้ไอค่อนม่ะอ่ะ แล้วถ้าrankสูงปรี๊ดจะได้ไอค่อนมีแสงป่ะอ่ะ
Image
oae
Chief
Chief
 
Posts: 974
Joined: Wed Jan 16, 2008 8:38 pm
Has thanked: 0 time
Have thanks: 9 time

Next

Return to FLTH Announcement

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 1 guest

cron
suspicion-preferred